Jump to content

Ai biết chỉ giùm?...

• Please log in to reply
5 replies to this topic

ThatHiepNguNghia_CuuLong #1 Posted 26 January 2016 - 09:01 AM

Private

• Member
  • 3309 battles
  • 5
  • [VN_AE]

Các bạn cho hỏi chút?!?...

Không hiểu sao phần Vật phẩm xe T7 Combat của tôi cứ bị mất Gói sửa chữa đa năng (1500k) và Thùng Cola (2100k) sau mỗi lần chơi dù không sử dụng. Thường xuyên như vậy thì số bạc mất là khá lớn, 3600k/lần. Vị chi là mất hàng chục ngàn rồi nên tôi mới phải than vậy.

Bạn nào biết nguyên do, vui lòng chỉ giùm cách khắc phục với....

Xin cám ơn.

THNH_CL,

_iNOOB_ #2 Posted 26 January 2016 - 11:14 AM

Staff Sergeant

• Member
  • 30824 battles
  • 364
  • [-GV-]

Gói sửa chữa đa năng dù bạn có dùng hay không cũng sẽ được tính vào chi phí của trận đấu, còn thùng cola (hỗ trợ các xe Mỹ) để tăng exp kíp lái có tác dụng trực tiếp lên cả kíp lái trong trận rồi bạn nhé! Nếu thấy không cần thiết sử dụng các vật phẩm này bạn có thể bỏ đánh dấu chức năng tự nạp vật phẩm hoặc không lựa chọn các vật phẩm này nữa. 

Happy hunting! :medal:

ThatHiepNguNghia_CuuLong #3 Posted 26 January 2016 - 06:59 PM

Private

• Member
  • 3309 battles
  • 5
  • [VN_AE]

Cám ơn @TankTonyVN!

Tôi thắc mắc vì trước đây mấy ngày thì đâu có bị trừ 'lãng xẹt' như vậy! :)! Mới 'bị' thế mấy bữa nay thôi (!) và chỉ tank Mỹ 'dính', các loại khác thì vẫn 'u như kĩ' mà... ;(!

Hichic... chài ui! Phải mua hết mà!.... ;(! Tính phí thì uki, nhưng không xài thì vẫn phải còn chứ bạn, thoát ra vô lại là 'mất tiêu mấy ngàn bạc' vậy là 'có vấn đề' đó ru!...

:(!

THNN_CL,

S_A_I_G_O_N #4 Posted 27 January 2016 - 02:54 AM

Staff Sergeant

• Moderator
  • 34814 battles
  • 383
  • [GV]
Đó là vật phẩm tiêu hao sau mỗi trận nếu bạn mua gói đó. Nó được mặc nhiên sử dụng để tăng trình độ kíp lái và tự tiêu hao trong trận, nếu bạn không muốn mất bạc thì mình bỏ vật phẩm này hoặc mua theo từng trận

ThatHiepNguNghia_CuuLong #5 Posted 27 January 2016 - 07:56 AM

Private

• Member
  • 3309 battles
  • 5
  • [VN_AE]

:)!

Cám ơn các Mod đã quan tâm đến thành viên mới! :)!

Các bạn nói đúng! Tuy nhiên mình chưa hài lòng với cách giải thích như vậy của các bạn.

Vật phẩm là thực sự hữu ích! Vấn đề là có lỗi gì đó ở đây! Vì chỉ có phần Vật phẩm xe T7 Combat Car của Mỹ bị thôi, các loại xe khác là nguyên vẹn, dù có chơi hay không chơi đến, vẫn còn nguyên,... Xe T7 thì chỉ thoát ra thoát vô thôi cũng mất?!?....

Mình vô tình biết WoT Blitz khi cập nhật W10 nên 'voọc' thử và thích giao diện, đồ họa,... của trò chơi này.

Thích chiếc T7 vì nhỏ gọn, nhanh nhẹn,... quậy lung tung mặt trận rất thú vị... và tiếng súng giòn giã của nó! :)! ... Cũng chơi vui thôi! :)!

Nhưng... Hiện tại, là khá thất vọng rồi... :(

Cám ơn các bạn!

(P/s: Nhờ Mod @S_A_I_G_O_N PM giùm cho mình một cái với, để mình lần theo để bạn hướng dẫn giùm cách mua hàng trên WoT Blitz vì mình mù tịt vụ này... Xin cám ơn!)

S_A_I_G_O_N #6 Posted 30 January 2016 - 07:01 AM

Staff Sergeant

• Moderator
  • 34814 battles
  • 383
  • [GV]
Thoát ra thoát vào tức là bạn đã vào trận chưa? Đã vào trận thì 1s cũng mất bạc. Còn nếu log in game mà ko chơi thì làm sao mất bạc

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users